நான் சிம்புவை காதலிக்கிறேன் – தெறிக்கவிட்ட ஓவியா ! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்! வீடியோ

சிம்பு ஓவியா திருமணம் செய்து கொண்டார்கள் என இணையத்தில் வந்த வதந்தியை தொடர்ந்து அது உண்மை அல்ல போட்டோ ஷாப் கொண்டு எடிட் செய்ய பட்ட வீடியோ என்ற உண்மை பின்னர் தெரிய வந்தது . அதனை தொடர்ந்து இருவரும் எந்த பதிலையும் அளிக்க வில்லை ஆனால் இப்பொழுது விஜய் டிவி நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட ஓவியா ஆமாம் நானும் சிம்புவும் காதலிக்கிறோம் என்று கூறி அனைவரையும் ஆச்சர்யத்தில் ஆழ்த்தினார் . கிழே வீடியோ கொடுக்க பட்டுள்ளது கிளிக் செய்து பாருங்கள்.

நான் சிம்புவை காதலிக்கிறேன் – Video

Inga enna solludhu.. Simbu Simbu nu Solludhu.. 🙂 #அழகியஓவியா

Inga enna solludhu.. Simbu Simbu nu Solludhu.. 🙂 #அழகியஓவியா – ஞாயிறு காலை 9 மணிக்கு உங்கள் விஜயில்.. #AzhagiyaOviya

Opslået af Vijay Television på 11. januar 2018

இரவில் நடிகை ஓவியா செய்த வேலை- வெளியான புகைப்படத்தால் ரசிகர்கள் ஆச்சரியம்

கடந்த வருடம் நாயகிகளில் ரசிகர்களிடம் அதிகம் பேசப்பட்டது நடிகை ஓவியா தான். பிக்பாஸ் என்ற நிகழ்ச்சியே அதற்கு காரணம், அதில் அவருடைய உண்மையான சுபாவத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் அவர் மீது அத்தனை அன்பு காட்டினர்.இப்போதும் ஓவியா எங்கு சென்றாலும் ஓவியா ஓவியா என்று சொல்லாதே ரசிகரே இல்லை.

இந்த நிலையில் ஓவியா தன்னுடைய ரசிகர் ஒருவரின் வீட்டிற்கு இரவு சென்று இன்ப அதிர்ச்சி கொடுத்துள்ளார். அங்கு அவர்களுடன் புகைப்படம் எடுத்தது மட்டும் இல்லாமல் சின்ன குழந்தையையும் தூக்கிக் கொண்டு விளையாடியுள்ளார். அப்போது எடுக்கப்பட்ட புகைப்படம் தற்போது சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி வருகிறது.

நடிகை ஓவியாவின் சொத்து மதிப்பு எவ்வளவு தெரியுமா?

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சியின் மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமானவர் தான் ஓவியா. இதனால் தமிழ் சினிமாவில் அதிக வாய்ப்பும் கிடைத்துவருகிறது.

ஓவியா பிறந்த ஊர் திருஷ்சூர். இங்கு அவருக்கு ஒரு சொந்த வீடு உள்ளது. அதன் மதிப்பு மட்டும் சுமார் 2 கோடி இருக்குமாம்.அதுபோக இவரிடம் 2 கார்கள் உள்ளது. கல்லூரியில் படிக்கும் போதிருந்தே இவர் மாடலிங் துறையில் இருப்பதால் அதில் வரும் வருமானம் தனி.

பிக்பாஸிற்கு பிறகு இவருக்கு பல படங்களில் கமிட்டாகி நடித்துவருகிறார். இதனால் இவரது சம்பளத்தை மேலும் உயர்த்தியுள்ளார். மேலும் பல விளம்பரங்களில் நடித்துவரும் வருமானம் தனி.இவரது சொத்து மதிப்பு 7 கோடி வரை இருக்கும் என கூறுகின்றனர்.

ஓவியா மார்க்கெட் வேற லெவல் 2018

பிக் பாஸுக்குப் பிறகு வந்து குவிந்த பட வாய்ப்புகளைப் பொறுமையாகத் தேர்ந்தெடுக்கிறார் ஓவியா. ராகவா லாரன்ஸோடு காஞ்சனா 3-ல் நடிக்க ஒப்புக்கொண்டவர், அதன்பிறகு எந்தப் படத்திலும் இன்னும் கமிட் ஆகவில்லை.

`பிக் பாஸு’க்குப் பிறகு என் மார்க்கெட் வேற லெவல் என ஓவியா சொல்ல, `சம்பளம் செட் ஆகலம்மா’ எனப் பதறுகிறார்கள் தயாரிப்பாளர்கள். காத்திருக்கிறார் ஓவியா.

பேபியை மூட் அவுட் ஆக்காதீங்க!

பிக்பாஸ் நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு ஓவியாவின் மார்க்கெட் உயர்ந்திருப்பது மறுக்கமுடியாத உண்மை. ஆனால், அதை சாக்காக வைத்து நாங்கள் 5 கோடி பேர் என்றெல்லாம் ஸ்பெக்ட்ரம் வழக்குபோல கணக்கை கற்பனைக்கு எட்டியவாறு சொல்லிக்கொண்டிருக்கின்றனர் ரசிகர்கள்.

இப்படி அவர்களை உயிர்ப்புடனே வைத்திருப்பது, ஓவியாவின் ட்விட்டர் செயல்பாடுகள் தான். அப்படியொரு ரசிகருடன் பேசிக்கொண்டிருந்தபோது அடுத்த படத்தைப்பற்றிய அறிவிப்பை வெளியிட்டிருக்கிறார் ஓவியா.

காஞ்சனா 3 திரைப்படத்தில் ராகவா லாரன்ஸுடன் நடித்துக்கொண்டிருக்கிறார் ஓவியா. பேய் திரைப்படம் என்பதால் பெரும்பாலும் இரவிலேயே நடைபெறுகிறது ஷூட்டிங். கிழக்குக் கடற்கரை சாலையில் ஒரு பங்களாவை வாடகைக்கு எடுத்து ஷூட்டிங் நடத்திவருகிறார்கள்.

இதற்கு அடுத்தபடியாக ஓவியா நடிக்கும் படம் என்ன? என்று ரசிகர் கேட்ட கேள்விக்கு “பெண்ணை மையப்படுத்திய படமொன்றில் நடிக்கிறேன். இதுபற்றிய அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும் காத்திருங்கள்” என்று சொல்லியிருக்கிறார் ஓவியா.

ஓவியா புதிதாக நடிக்கும் படத்தின் சில புகைப்படங்கள் இணையத்தில் வெளியாகின

Photo #1

Photo #2

Photo #3

Photo #4

Photo #5

Photo #6

Photo #7

Photo #8

Photo #9

Photo #10

Photo #11

Photo #12

Photo #13

Photo #14

Photo #15

Photo #16

Photo #17

Photo #18

Photo #19

Photo #20

Photo #21

Facebook Comments