உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்-10/03/2018

மேஷம் ராசிபலன்

நிலைமை உங்கள் ஆதிக்கத்தில் வரும்போது கவலை மறைந்துவிடும். சோப்பு நுரையில் உள்ள குமிழ் தொட்டவுடன் உடைவதைப் போவ இந்தக் கவலையும் உடனே மறையக் கூடியது என்பதை புரிந்து கொள்வீர்கள். நீங்களாக முன்வந்து செலவு செய்யாதீர்கள் அல்லது நீங்கள் வீட்டுக்கு காலி பாக்கெட்டுடன் செல்வீர்கள். அலுவலகத்தில் அதிக நேரம் செலவழித்தால் வீட்டு வாழ்க்கை பாதிக்கப்படும். இன்று காதலை சொல்வது எதிர்மறையாகிவிடும் என்பதால், தோல்விகளில் இருந்து நீங்கள் கற்றுக் கொள்ள வேண்டும். உங்கள் நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுத்துபவர்களுடன் சேர்ந்திருப்பதைத் தவிர்த்திடுங்கள். உங்கள் துணையின் கடுமையான பக்கத்தை இன்று நீங்கள் கண்டு அதனால் வேதனை படக்கூடும்.

ரிஷபம் ராசிபலன்

அதிக கொலஸ்டிரால் உணவைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். அவசரத்தில் முதலீடு செய்யாதீர்கள் – எல்லா கோணத்திலும் ஆராயாவிட்டால் நட்டம் நிச்சயம். நெருக்கடியான நேரத்தில் உங்களுக்கு உதவி செய்த உறவினருக்கு நன்றியைக் கூறுங்கள். உங்களின் சிறிய வார்த்தை, அவர்களின் உத்வேகத்தை அதிகரிக்கும். நன்றி கூறுவது வாழ்வில் அன்புநிலையை மேம்படுத்தும். நன்றி கெட்டத்தனம் அதை கெடுத்துவிடும். இன்று உங்கள் அன்புக்குரியவர் உங்களுடைய தாறுமாறான நடத்தையை சமாளிக்க முடியாமல் ரொம்பவும் திணறுவார். சில மனமகிழ்வுக்கும் பொழுதுபோக்கிற்கும் நல்ல நாள் உங்கள் துணையை இன்று ஒரு ரொமான்டிக் டேட்டுக்கு சென்றால் உங்கள் உறவு வலுப்படும்.

மிதுனம் ராசிபலன்

உணர்ச்சி அதிகமாக இருக்கும் – உங்களை சுற்றியுள்ளவர்களை உங்களின் நடத்தை குழப்பும் – உடனடியாக பலனை எதிர்பார்ப்பதால் உங்களுக்கு வெறுப்பு தோன்றும். நகைச்சுவைகளின் அடிப்படையில் ஹேஸ்யத்தில் ஈடுபடாதீர்கள். குடும்பத்தினர் நிறைய தேவையில் இருப்பார்கள். ரொமாண்டிக் உறவு இன்று பாதிக்கப்படும். சாதகமான கிரகங்கள் உங்களுக்கு இன்றைய நாளை ஆனந்தமயமாக உணரச் செய்யும் காரணங்களாக இருக்கும். இன்று உங்கள் துணை தனது இனிமையான பக்கத்தை காட்டுவார்.

கடகம் ராசிபலன்

உடல் நோயில் இருந்து மீண்டு வருவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம் உள்ளது. இதனால் விளையாட்டுப் போட்டியில் நீங்கள் பங்கேற்க முடியும். பெரிய குழுவில் ஈடுபாடு கொள்வது அதிக பொழுதுபோக்காக அமையும் – ஆனால் உங்கள் செலவுகள் அதிகரிக்கும். அலுவலக டென்சனை வீட்டுக்குக் கொண்டு வராதீர்கள். அது குடும்ப மகிழ்ச்சியைக் கெடுத்துவிடும். அலுவலகத்திலேயே அதை தீர்த்துவிட்டு, வீட்டில் குடும்ப வாழ்வை அனுபவிப்பது நல்லது. முதல் பார்வையிலேயே காதல் கொள்வீர்கள். ஷாப்பிங் மற்றும் இதர செயல்பாடுகள் நாள் முழுக்க உங்களை பிசியாக வைத்திருக்கும். திருமண வாழ்வில் உண்மையான இன்பத்தை நீங்கள் இன்று அடைவீர்கள்..

சிம்மம் ராசிபலன்

இன்று அமர்ந்து ரிலாக்ஸ் பண்ண வேண்டிய நாள் – ஹாபிகளில் ஈடுபடுங்கள். உங்கள் பிடித்தமானதை செய்யுங்கள். பெரிய குழுவில் ஈடுபாடு கொள்வது அதிக பொழுதுபோக்காக அமையும் – ஆனால் உங்கள் செலவுகள் அதிகரிக்கும். உங்களின் பெரிய பார்ட்டிக்கு எல்லோரையும் அழைத்திடுங்கள் – உங்கள் குரூப்பிற்கு நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்யக் கூடிய கூடுதல் சக்தி உங்களுக்கு கிடைக்கும். திடீரென ரொமாண்டிக் அனுபவம் இன்று எதிர்பாராமல் கிடைக்கும். ஒரு சூழ்நிலையைக் கண்டு நீங்கள் ஓடினால் – அது மிக மோசமாக உங்களைப் பின்தொடர்ந்து வரும். இது வரை நீங்கள் செய்த கடின உழப்பு இன்று உங்களுக்கு நல்ல பலன்களை தரும்.

கன்னி ராசிபலன்

கவனமாக வண்டி ஓட்டவும், குறிப்பாக சாலைகளின் சந்திப்பில். இன்று பல புதிய நிதி திட்டங்கள் உங்களிடம் வைக்கப்படும் – எந்தக் கருத்தும் தெரிவிப்பதற்கு முன்பு, அவற்றின் சாதக பாதங்களை கவனமாக பாருங்கள். உங்களின் தேவைகளை நண்பர்களும் உறவினர்களும் புரிந்து கொள்ளவில்லை என்பதை அறிவீர்கள் – உங்களுக்காக மற்றவர்கள் மாற வேண்டும் என்று எதிர்பார்ப்பதைவிட, உங்கள மாற்றிக் கொள்ள முயற்சி செய்யுங்கள். நேரம், வேலை, பணம், நன்பர்கள், குடும்பம், உறவினர்கள்; எல்லோரும் ஒரு பக்கம் மற்றும் நீங்களும் உங்கள் துணையும் இன்னொரு பக்கம் காதலில் இன்று தன்னை மறப்பீர்கள். பயணத்துக்கு மிக நல்ல நாள் அல்ல. இன்று உங்கள் துணையுடன் இன்பமாக கழிக்கும் சிறப்பான நாள்.

துலாம் ராசிபலன்

காற்றில் கோட்டை கட்டுவதில் நேரத்தை வீணடிக்காதீர்கள். அர்த்தமுள்ள எதையாவது செய்வதில் சக்தியை செலவிடுங்கள். திட்டமிடாத வழிகளில் பணம் வந்து இந்த நாளை பிரகாசமாக்கும். மனதில் அழுத்தம் இருந்தால் – உறவினர்கள் அல்லது நெருங்கிய நண்பர்களுடன் பேசுங்கள் – அது உங்கள் தலையில் இருந்து பாரத்தை இறக்கிவிடும். கருத்து வேறுபாடுகளால் தனிப்பட்ட உறவு உடையலாம். உங்களின் பலங்களையும் எதிர்கால திட்டங்களையும் மறு-மதிப்பீடு செய்வதற்கான நேரம். உங்கள் உங்களை பற்றிய நல்ல அபிப்ராயத்தை குலைக்கும்படி நடந்து கொள்வார்.

விருச்சிகம் ராசிபலன்

சில பின்னடைவுகள் ஏற்படலாம். மனம் உடைந்துவிட வேண்டாம். ஆனால் எதிர்பார்க்கும் முடிவு கிடைப்பதற்காக கடனமாக உழையுங்கள். இந்த பின்னடைவு படிக்கற்களாக அமையட்டும். உறவினர்களும் நெருக்கடி நேரத்தில் உதவி செய்வார்கள். உங்களுக்குத் தெரிந்தவர்கள் மூலமாக புதிய வருமான வாய்ப்புகள் அமையும். நண்பர்களும் குடும்பத்தினரும் உங்களுடைய பெரும்பாலான நேரத்தை எடுத்துக் கொள்வார்கள். உங்கள் காதல் வாழ்வில் இன்று மிக அருமையான நாள். பிரச்சினைகளின் போது விரைவாக செயல்படுவது, அங்கீகாரத்தைப் பெற்றுத் தரும். திருமணத்துக்கு பிறகு பாவமான செயலும் புனிதமானதமாகும்! அப்படி பட்ட புனித்த்தை இன்று நீங்கள் செய்வீர்கள்.

தனுசு ராசிபலன்

உங்களின் வேகமான செயல்பாட்டால் உத்வேகம் அதிகரிக்கும். வெற்றி பெறுவதற்கு- நேரத்துக்கு ஏற்ப ஐடியாக்களை மாற்றிக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் பார்வையை இது விசாலமாக்கும் – உங்கள் செயல்பாடு விரிவடையும் – உங்களின் பர்சனாலிட்டி மேம்படும், அறிவு வளரும். நிதிப் பற்றாக்குறையைத் தவிர்க்க, பட்ஜெட்டை மீறாமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் நண்பரின் உதவியை நீங்கள் மிகவும் எதிர்பார்க்கும் நேரத்தில் அவர் கைவிட்டுவிடக் கூடும். தனிப்பட்ட விவகாரங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும். பயணத்துக்கு மிக நல்ல நாள் அல்ல. ரொமான்ட்டிக் பாடல்கள், மணம் வீசும் மெழுகுவத்திகள், உற்சாக பானம் என இன்று நாள் முழுவதும் உங்கள் துணையுடன் இன்பம் தான்.

மகரம் ராசிபலன்

நம்பிக்கையும் சக்தியும் இன்று அதிகமாக இருக்கும். விரைவாக பணம் சம்பாதிக்கும் ஆசை இருக்கும். வீட்டில் நிலுவையாக உள்ள வேலைகளை முடிக்க துணைவருடன் சேர்ந்து ஏற்பாடுகள் செய்யுங்கள். உங்களுடைய டார்லிங் பரிசுடன் நீங்கள் சிறிது நேரம் செலவழிக்க வேண்டும் என்று எதிர்பார்ப்பார். ஒரு சூழ்நிலையைக் கண்டு நீங்கள் ஓடினால் – அது மிக மோசமாக உங்களைப் பின்தொடர்ந்து வரும். இன்று உங்கள் இருவரின் பழைய நன்பர் உங்களை சந்தித்து உங்கள் துணையை பற்றிய சில ஸ்வரஸ்யமன நினைவிகளை உங்களுடன் பகிர்வார்.

கும்பம் ராசிபலன்

தாயாகப் போகும் பெண்கள் ஆரோக்கியத்தில் அக்கறை காட்ட வேண்டும். முதலீடுகள் பற்றிய முக்கியமான முடிவுகளை வேறொரு நாளுக்கு தள்ளி வைக்கலாம். உடல் நலமின்றி இருக்கும் உறவினரை போய்ப் பாருங்கள். சில தவறான புரிதல் காரணமாக காதலருடனான உறவு இன்று பாதிக்கப்படலாம். காதல் என்பது முக்கியமானது என்பதை நினைவில் கொள்ள வேண்டும், அதை சாதாரணமாக எடுத்துக் கொள்ளக் கூடாது. இன்றைக்கு மேற்கொள்ளும் கட்டுமான வேலை, உங்களுக்கு திருப்திகரமாக முடியும். உங்கள் துணையுடன் சூடான வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டு தலையை பிய்த்து கொள்வீர்கள். எனவே மன அமதிக்கு தியானம் செய்யுங்கள்.

மீனம் ராசிபலன்

உடற்பயிற்சி செய்து உடல் எடையைக் கட்டுப்படுத்துவீர்கள். பணத்தைக் கையாள்வது இன்று கஷ்டமாக இருக்கும் – அதிகம் செலவு செய்யலாம் அல்லது பண பர்ஸை தொலைக்கலாம் – கவனமின்மையால் நிச்சயமாக சில இழப்பு ஏற்படும். சமூக வாழ்வை புறக்கணிக்காதீர்கள். உங்கள் பிசியான நேரத்தில் சிறிது நேரம் ஒதுக்கி வெளியே குடும்பத்தினருடன் சென்று பார்ட்டிகளில் கலந்து கொள்ளுங்கள். உங்கள் பிரஸரை அது குறைப்பது மட்டுமின்றி தயக்கத்தையும் போக்கும். இன்று உங்கள் அன்புக்குரியவர் இல்லாமல் மிகவும் வருந்துவீர்கள். உங்கள் வழியில் யார் குறுக்கிட்டாலும் பணிவுடனும் சார்மிங்காகவும் இருங்கள். உங்கள் சார்மிங் மந்திரத்தின் ரகசியம் மிக சிலருக்கு மட்டுமே தெரியும். இன்று மிக கடினமான நாள். அதற்க்கு தயாராகி வேலைக்கு கிளம்புங்கள்.

Facebook Comments