மதம் என்னும் மாயையில் அழியப்போகும் யாழ்ப்பாணம்

சுவிஸ் போதகர் கொடுத்த காசுக்காக கொரோனாவை தொற்றவிட்ட சரவணபவான்ììì

ஒருவர் கஷ்டத்தில் இருக்கும் போது அதனை பயன்படுத்தி, தேவன் தீர்த்துவைப்பான், பரம பிதா தடுப்பார் என்று கூறி பலரை கிறிஸ்தவர்களாக மாற்றி வருகிறது ஒரு பாதாள லோக கும்பல்.அதில் தான் இந்த சுவிஸ் நாட்டை சேர்ந்த ஜோசுவா ராஜநேசனும் இருக்கிறார்.மதம் என்னும் மாயையில் அழியப்போகும் யாழ்ப்பாணம்

இவர்களுக்கு பல கிறிஸ்தவ கடும்போக்கு நிறுவனங்கள் பணத்தை வாரி வழங்கும். இவர்கள் முழு நேர தொழில், மதம் மாற்றுவது.

அந்த வகையில், கூட்டமைப்பின் முக்கியஸ்தரும், பிரபல முடிச்சவிக்கியுமான ஈசரவணபவானுக்கு , இந்த ராஜநேசன் காசை தண்ணியாய் இறைக்க.

இந்த மொல்லமாரி யாழில் “கொரோனா உங்களை அணுகாது” தேவன் ஜனங்களை சந்திக்கிறார் என்று சொல்லி ஒரு கூட்டத்தை நடத்தியுள்ளார்.

மக்கள் அதிகமாக கூடவேண்டாம், கூடினால் கொரோனா பரவும் என்று உலகமே வாய் கிழியக் கத்தும் இன் நிலையில்.

கடந்த 6 தினங்களுக்கு முன்னர் அரியாலையில் கண்டி வீதிக்கு அருகாமையில் அமைந்துள்ள தேவாலயம் ஒன்றில் இவர்கள் 300 பேரைக் கூட்டி, மதமாற்ற மீட்டிங் ஒன்றைப் போட்டுள்ளார்கள்.மதம் என்னும் மாயையில் அழியப்போகும் யாழ்ப்பாணம்

சுவிஸ் நாட்டில் இருந்து அரியாலை வந்த இந்த ராஜநேசன், பல ஆண்களையும் பெண்களையும் தொட்டு பேசிவிட்டு. அன்றைய தினமே கொழும்பு திரும்பி விட்டார், உடனே சுவிஸ்சுக்கும் புறப்பட்டுச் சென்றுவிட்டார். ஆனால் மதமாற்ற மீட்டிங் சென்ற 2 பேருக்கு இன்று கொரோனா வைரஸ் தாக்கத்திற்கான அறிகுறி தென்படவே. உடனே பொலிசார் விரைந்து செயல்பட்டுள்ளார்கள்.மதம் என்னும் மாயையில் அழியப்போகும் யாழ்ப்பாணம்

இது இவ்வாறு இருக்க சுவிஸ் ராஜநேசனுக்கு கொரோனா தொற்று இருப்பது, தற்போது கண்டு பிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. இதனை அடுத்து இந்த மதமாற்ற மீட்டிங் சென்ற 300 பேரையும் பொலிசார் வலை வீசி தேடி வருகிறார்கள்.

ஈசரவண பவான், என்னும் கூட்டமைப்பின் பன்னாடை பணத்திற்காக செய்த வேலை பார்த்தீர்களா ? கூட்டமைப்பு தமிழர்களுக்கு ஒரு தீர்வு திட்டத்தை பெற்று தரவில்லை. தமிழர்களை அழிக்க நினைக்கிறது.

பெரிய மருத்துவ வசதிகள் ஏதும் இல்லாத யாழில் கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டால் என்ன நடக்கும் என்று எண்ணிப் பார்த்தீர்களா ?மதம் என்னும் மாயையில் அழியப்போகும் யாழ்ப்பாணம்

போரில் அடி வாங்கினோம், உறவுகளை இழந்தோம். அநாதைகளாக நின்றோம். தற்போது கொரோனா வைரஸை கொண்டு வந்து தருகிறீர்கள். சின்னஞ் சிறிய யாழ்பாணம் தாங்குமா ? தற்போது பாதிக்கப்பட்டுள்ள அந்த 2 பேரின் ரத்த மாதிரிகள் எடுக்கப்பட்டு உடனடியாக கொழும்புக்கு அனுப்பிவைக்கப்பட்டுள்ளது.

இது கொரோனா தொற்றாக இருக்க கூடாது என்று, அனைவரும் நம்புவோம். நம்பிக்கையோடு இருப்போம். கடவுள் மேலே இருந்து வந்து எம்மை காக்கப் போவது இல்லை. மனிதனே மனிதனை காக்க வேண்டும்.மதம் என்னும் மாயையில் அழியப்போகும் யாழ்ப்பாணம்

எனவே இனியாவது இப்படி முட்டாள் தனமான காரியங்களில் யாழ் மக்கள் ஈடுபடாமல் இருப்பது நல்லது.

தயவுசெய்து அனைவரோடும் இதனை பகிருங்கள். யாழில் மக்கள் அதிகம் கூட வேண்டாம். ஒருவர் மற்றவரோடு பேசும் போது 10 அடி தள்ளி நின்று பேசுங்கள்.

இருமல் வந்தால் நிச்சயம் ஒரு துணியை அல்லது கர்சிப்பை பாவியுங்கள்.மதம் என்னும் மாயையில் அழியப்போகும் யாழ்ப்பாணம்

கொரோனா உங்களை தேடி வரவில்லை. நாம் தான் கொரோனாவை தேடி போகிறோம் என்பதனை மனதில் வைத்திருங்கள் எம் மக்களே… பாதுகாப்பாக இருங்கள்.