உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

மேஷம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

அபரிமித மான முயற்சி மற்றும் உரிய நேரத்தி ல் குடும்பத்தினர் அளிக் கும் ஆதர வால், விரும்பி ய ரிசல்ட்கள் கிடைக்கு ம். ஆனால் இப் போதைய உற்சா கம் தொடர்ந் திட தொடர்ந்து உழைத்து க் கொண்டிருங்கள்.

பழங் கால பொருட் கள் மற்றும் நகைக ளில் செய்யும் முதலீடு லாபத் தையும் வளத்தை யும் கொண் டு வரும். உங்களின் பெரிய பார்ட்டி க்கு எல்லோரையும் அழைத் திடுங்கள் – உங்கள் குரூப்பிற்கு நிகழ்ச்சி யை ஏற்பாடு செய்யக்கூடிய கூடுதல் சக்தி உங்களுக் கு கிடைக்கும். சாக்லேட்டை இஞ்சி மற்றும் ரோஜாக்களின் வாசத் துடன் நீங்கள் நுகர்ந்து உள்ளீர்களா?

இன்று உங்கள் காத ல் வாழ்வு அத் தகைய சுவை உடையதாக இருக்கும். உங்கள் தொழில் வளத் தை மேம்படுத்த தொழில் திறமையைப் பயன்படுத்துங் கள். உங்கள் துறையில் வரம்பில்லாத வெற்றியை பெற ப் போகிறீர்கள்.

உங்கள் கை ஓங்க, எல்லா திறமை களையும் பயன்படுத்துங் கள். இன்று, உங்கள் குழந்தைப் பருவத்தில் நீங்கள் விரும்பிய எல்லாவற்றை யும் செய்ய விரும்புகிறீர்கள். தொடர்ச்சி யான ஒப்புதல் இல்லாத நிலையால் பிரச்சி னை ஏற்படும். உங்கள் துணை வருடன் ஒத்துப் போக ரொம்பவும் கஷ்டப்படு வீர்கள்.

ரிஷபம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

இன்பச் சுற்றுலாக் களும் சமூக நிகழ்ச்சி களும் உங்களை ரிலாக்ஸ் அடை யச் செய்து மகிழ்விக் கும். இன்று உங்கள் தேவை அற்ற பணம் செலவு செய்வதை தவிர்க்கவும் இல்லை எனில் தேவைப் படும் நேரத்தில் உங்களி டம் பணம் குறைவாக இருக்கும்.

குடும்பத் தில் எல்லோரும் சேர்ந்திருந் தால் பொழுது போக்கு மகிழ்வாக இருக்கும். மனதிற் கு இனியவரி டம் குழப்பமான விஷயங்க ளை சொல்லாதீர்கள். உங்கள் இலக் கை அடைவதா ல் உங்களின் உறுதியான நிலைப் பாட்டுக்கு பலன் கிடைக்கும்.

கனவுகள் நனவா கும். இது தலைக்கனமாக ஆகி விடாமல் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள். நேர்மை உடன் வேலையைக் கவனியுங்கள். இன்றை ய காலத்தில், உங்களுக்காக நேரத்தைக் கண்டு பிடிப்பது மிகவும் கடினம்.

ஆனால் இன்று ஒரு நாள் உங்களுக் காக நிறைய நேரம் கிடைக்கும். நகைச்சுவையா க பேசிக் கொண்டிருக்கும் போது பழைய விஷயத்தை பேசுவதால் வாக்குவாதம் ஏற்படலாம்

மிதுனம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

உங்களி ன் அதீத நம்பிக் கையும் எளிதான வேலை அட்டவணை யும் இன்றைக்கு ரிலாக்ஸ் பண்ண அதிக நேரத் தை உருவாக்கித் தரும். இன்று உங்கள் பணி இடத்தில் சக ஊழியர்கள் உங்கள் விலை மதிப்பு மிக்க பொருட்கள் திருட வாய்ப்பு உள்ளது, இதனால் இன்று உங்கள் பொருட்க ளை கவனமாக வைத்துக் கொள்ளுங்கள்.

மகிழ்ச்சியா ன – சக்திமிக்க – காதல் மன நிலை யில் – உங்களின் நகைச்சுவை யான இயல்பு உங்களை சுற்றியுள்ள வர்களுக்கு ஆனந்தத்தை யும் மகிழ்ச்சியை யும் கொண்டு வரும். வித்தியாசமான ரொமான் சை அனுபவிக்க வாய்ப்பு உள்ளது.

இன்று இந்த துறையில் உங்கள் பழைய வேலைக ள் எதையும் பாராட்டலாம். உங்கள் வேலையைப் பார்க்கும் போது, ​​உங்கள் முன்னேற்ற மும் இன்றும் சாத்தியமாகும். வணிகர்கள் இன்று தொழில் தொடர அனுபவ உள்ளவர்களிடமிருந்து ஆலோசனையை ப் பெறலாம்.

ஒரு பூங்காவில் நடந்து செல்லும் போது, ​​கடந்த காலத்தில் உங்களுடன் கருத்து வேறுபாடு கொண்டிருந்த ஒருவரை இன்று நீங்கள் சந்திக்கலாம். இந்த நாள் மற்ற எல்லா நாட்க ளை விட சிறப்பா ன நாளாக அமை யும்.

கடகம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

ஓய் வை அனுபவிக் கப் போகிறீர்கள். பணத்தின் முக்கியத்து வத்தை நீங்கள் நன்கு அறிவீர்கள், எனவே இன்று நீங்கள் சேமிக் கும் பணம் மிகவும் பயனுள்ள தாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் எந்த சிரமத்தி ல் இருந்தும் வெளியேற லாம் விருந்தினர்களி டம் கடுமை யாக நடந்து கொள்ளாதீர்கள்.

உங்களின் நடத் தை உங்கள் குடும்பத்தின ரை அப்செட் செய்வ தோடு மட்டு மின்றி உறவுகளில் இடைவெளி யை ஏற்படுத்தக் கூடும். மாலையில் எதிர்பாராத ரொமாண்டிக் எண்ணங்கள் மனதில் குடிகொள்ளும். இன்று வேலையில் அனைத்தும் நன்றாகவே இருக்கும்.

உங்கள து மூட் நாள் முழுவது ம் சிறப்பாக இருக்கும். இன்று நீங்கள் உங்கள் மனைவியு டன் நேரத்தை செலவிட போது மான நேரம் கிடைக்கும். உங்கள் அன்பைப் பார்த்து, உங்கள் காதலி இன்று உற்சாகமாகி விடுவார். இன்று போல் என்றுமே உங்கள் திருமண வாழ்வு என்றுமே இந்த அளவுக்கு இனித்ததில்லை.

சிம்மம் ராசிபலன்

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

வெற்றி க் கொண்டாட்டங் கள் அளவு கடந்த ஆனந்தத் தைத் தரும். இந்த மகிழ்ச்சியை நண்பர்கள் உடன் பகிர்ந்து கொண் டு ஆனந்தத்தை அனுப விக்கலாம். நீதிமன்றத் தில் பணம் தொடர் பான ஏதேனும் விஷயம் உங்களி டம் இருந்தால், இன்று நீங்க ள் அதில் வெற்றியைப் பெறலாம்,

மேலும் நீங்கள் பணத்தை ப் பெறலாம். நீங்கள் அதிகம் கஷ்டப் படாமல் மற்றவர்களி ன் கவனத்தை ஈர்க்க பொருத்த மான நாள். காதலிப் பவர் ரொமாண்டிக் மூடில் இருப்பா ர். புதிய ஐடியாக் கள் பயன் தரும். பயணம் உடனடி ரிசல்ட்டைத் தராது. ஆனால் எதிர் கால பயனுக்கு நல்ல அடித்தளம் இடும். உங்கள் துணையி ன் மிக ரொமான்டி க் மறு பக்கத் தை இன்று காண்பீர்கள்.

கன்னி ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

நீண்ட காலமாக இருந்த நோயி ல் இருந்து விடு படுவீர்கள். அவசிய மான பொருட்களை சவுகரிய மாக வாங்கும் வகையில் உங்களி ன் நிதி நிலை மை மேம் படும். குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுடன் ஜாலியா க இருக்கும் நேரம்.

காதலில் ஏமாற்ற ம் வரலாம். ஆனால் காதலர் கள் எப்போதும் புகழ்ச்சிக் கு மயங்குபவர் கள் என்பதால் மனம் உடைய வேண்டா ம். இன்று அபீசில் அதிக அன்பி னை நீங்கள் உணர முடியும். இன்று இந்த ராசிக் காரர் சில மாணவர் கள் மடிக் கணினி அல்லது டிவி படம் பார்த்து விலை மதிப்பற்ற நேரத்தை வீணடிப்பார்கள்.

உங்கள் துணை யின் பேச்சால் இன்று கோப மடைய கூடும். ஆனால் உங்கள் துணை வர் அல்லது துணை வி அதனை தன் அன்பா ல் சரி செய்து விடுவார்.

துலாம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

திறந்து வைத்திருக் கும் உணவை சாப்பிடாதீர் கள், அது நோயை வர வழைக்கலாம். உங்களுடை ய ஒரு பழைய நண்பர் இன்று வியாபாரத் தில் லாபம் ஈட்டு மாறு உங்களுக் கு அறிவுரை வழங்கலாம், இந்த ஆலோசனை யை நீங்கள் பின் பற்றினால், நீங்கள் நிச்சயமாக பணம் பெறுவீர்கள்.

நீங்கள் நம்பினா லும், நம்பா விட்டாலும் உங்களைச் சுற்றி உள்ளவர்களில் சிலர் உங்களை நெருக்க மாக கவனித்து உங்களையே ரோல் மாடலாக வும் கருதுகிறார். உங்கள் நற் பெயரை அதிகரிக்கும் வகையில் பாராட்டத்தக்க செயல்களை மட்டுமே செய்யுங்கள்.

நியாயமான தாராளமான அன்புக் குப் பரிசு கிடைக்க வாய்ப்பு உள்ளது. இன்றைக்கு உங்கள் திறமை யை வெளிப்படுத்தும் வாய்ப்புகள் வரும். உங்கள் வீட்டிற்கு நெருக்கமான ஒருவர் இன்று உங்களுடன் நேரத்தை செலவிடச் சொல்வார், ஆனால் அவர்களுக் காக உங்களுக்கு நேரம் இருக்காது,

இதன் காரணமா க அவர்கள் மோசமாக உணருவார்கள், நீங்களும் மோச மாக இருப்பீர்கள். உங்கள் துணையுடன் நேரம் செல விடும் மிக சிறந்த நாளாக இன்று அமையும்.

விருச்சிகம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

உங்கள் பயத்தை ப் போக்கி யாக வேண்டிய நேரம் இது. அது உடல் இயக்கத் தை குறைக்கிறது என்பது மட்டு மின்றி ஆயுளையும் குறைக்கிற து என்பதை உணர வேண்டும். கிரகத் தின் நட்சத்திரம் நிலை இன்று உங்களுக்கு நன்மை இல்லை,

இன்றய நாட்களில் உங்கள் பணத் தை மிகவும் கவனமாக வைத்துக் கொள்ள வேண்டும் மிக்க மகிழ்ச்சியா ன செய்திக ளை பிள்ளைகள் கொண்டு வரலாம். சில பிக்னிக் இடங்களுக்கு செல்வதன் மூலம் காதல் வாழ்வை பிரகாசமாக்கு வீர்கள்.

காதல் கணை உங்க ள் மீது இன் று பாய தயாராக இருக்கிற து. அந்த அற்புதத்தை உணருங்க ள். இன்று, உங்கள் சொந்த விருப்பப் படி, வீட்டின் மக்களி டம் பேசுங்கள். நீங்கள் இதைச் செய்யா விட்டால், தேவை யற்ற சண்டைகள் காரணமா க, உங்கள் நேரம் கெட்டுப்போகக்கூடும்.

உங்கள் திருமண வாழ்க்கை யில் இன்று மிக சிறந்த நாள். காதலின் முழுமை யான இன்பத்தை இன்று நீங்கள் அடைவீர்கள்,

தனுசு ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

வெற்றி கைக் கெட்டும் தூரத்தில் இருந்தா லும் சக்தி குறைந்திடும். நீண்டகாலம் நிலுவை யாக உள்ள பாக்கிகள் வசூலாகும். பள்ளிக்கூட பிராஜெக்ட் கள் பற்றி இளையவர்கள் சில அறிவுரை கேட்கலாம்.

நேரம், வேலை, பணம், நன்பர்க ள், குடும்ப ம், உறவினர்கள்; எல்லோரும் ஒரு பக்க ம் மற்றும் நீங்களும் உங்கள் துணை யும் இன்னொ ரு பக்கம் காதலில் இன்று தன்னை மறப்பீர்கள். நீங்கள் இதுவரை செய்ய விரும்பிய வேலை இன்று ஆபீசில் உங்களை தேடி வரும்.

குடும்பத்தின் தேவைக ளை பூர்த்தி செய்யும் போ து, ​​நீங்கள் அடிக்கடி உங்களுக் கு நேரம் கொடுக்க மறந்து விடுகிறீர்கள். ஆனால் இன்று நீங்கள் உங்கள் நேரத்தை அதிகம் பயன் படுத்த முடியும். திருமண வாழ்க் கை ஒரு ஆசீர்வாதம், அதனை நீங்கள் இன் று உணர்வீர்கள்..

மகரம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

இடையூ றான உணர்வுகள் மற்றும் உந்துதல்க ளை கட்டுப் படுத்துங்கள். பழமையான சிந்தனை கள் / பழைய ஐடியாக்க ள் உங்கள் முன்னேற்றத் தை தடுக்கலாம் – வளர்ச்சியை பாதிக்கலாம். மேற் கொண்டு முன்னே ற தடையாக இருக்கலாம்.

நீங்கள் நேரத்தை யும் பணத்தையும் மதிக்க வேண்டும், இல்லையெ னில் நேரம் சிக்கல்கள் நிறைந்த தாக இருக்கும். உங்கள் தாராள இயல்பை நண்பர்கள் சாதகமாக பயன்படுத்திக் கொள் ள அனுமதிக்காதீர் கள்.

உங்கள் அன்புக் குரியவருக்கு உங்களின் நீடித்த காதல் ஆ று போல இருக்கும். விண்ணப் பம் அனுப்ப அல்லது நேர் காணலுக்குச் செல்ல நல்ல நாள் நா ள் நல்லது; மற்றவர்க ளுடன் சேர்ந்து, உங்களு க்காக நேரம் ஒதுக்க முடியும். உங்கள் திரும ண வாழ்க்கையிலே யே மிக சிறந்த நாளாக இன்று அமையும்.

கும்பம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

அளவுக்கு அதிகமா ன பயணம் ஆத்திரத்தை ஏற்படுத் தும். வங்கி டீலிங் கை மிக கவனமாக கையா ள வேண்டும். உங்களின் நகைச்சுவை யான இயல்பு, உங்களைச் சுற்றிய சூழ்நிலை யை பிரகாசமாக்கும்.

காத லி இன்று உங்களிடம் இருந்து எதையும் கோரிக்கை யாக வைக்கலாம், ஆனால் நீங்கள் அதை நிறை வேற்ற முடியாது, இதன் காரண மாக உங்கள் காதலி உங்களிடம் கோபப் படலாம். பிசினஸ் செய்பவர்களு க்கு நல்ல நாள்.

பிசினஸ் நிமித்தம் மேற் கொண்ட திடீர் பயணத்து க்கு பாசிடிவான ரிசல்ட் கிடைக்கும். இன்று நீங்கள் எந்த நேரத் திலும் உங்கள் மொபைலில் ஓய்வு நேரத்தில் இணைய தளத்தை பார்க்கலாம். திருமண வாழ்க்கையி ன் இனிமையா ன பக்கத்தை இன்று நீங்கள் காண்பீர்கள்.

மீனம் ராசிபலன்:

உங்கள் இன்றைய ராசி பலன்- 03/06/2020

நண்பர் அல்ல து தெரிந்த ஒருவரின் சுய நலமான நடத்தை உங்கள் மன அமைதி யைக் கெடுக்கும். மற்றவர்கள் சொல்வ தை நம்பி முதலீடு செய்தால், இன்று நிதி இழப்பு வரும் வாய்ப்பு உள்ளது.

துணைவரி ன் ஆரோக்கிய ம் உங்களுக்கு மன அழுத்த ம் மற்றும் கவலை ஏற்பட காரண மாக இருக்கலாம். உணர்ச்சி மயமான இடையூறு கள் உங்களுக்கு தொந்தரவை த் தரும் உங்களிட ம் தலைமை ப் பண்பும் பிறருடைய தேவை யை அறியும் குணமும் உள்ளது –

உங்களுடை ய சுய இயல்பை வெளிப் படுத்தினால் விஷயங்க ளை உங்களுக்கு சாதகமாக முடிக்க உதவி கரமாக இருக்கும். உங்களுக் கு நேரம் இருக்கும், ஆனால் இது இருந்த போதிலும் உங்களுக்கு திருப்தி தரும் எதை யும் நீங்கள் செய்ய முடியா து. கடினமா ன நேரத்தில் உங்கள் துணை உங்களு க்கு இன்று உறு துணையாக இருக்கமாட்டார்.
நன்றி – http://www.astrosage.com