சென்னையில் கொரோனா வைரஸை அழிக்க ட்ரோன் மூலம் இயற்கை நுண்ணுயிரிர் கொல்லி திரவம் தெளிப்பு !!

Subscribe our YouTube Channel

சென்னையில் கொரனா வைரசை அழிக்க இயற்கை நுண்ணுயிரி கொல்லி டிரோன் மூலம் தெளிக்கப்டுகிறது. இரசாயன திரவத்திற்கு மாற்றாக முதன் முறையாக இயற்கையாக நுண்ணுயிரி கொல்லி தயாரிக்கப்படடுள்ளது . சென்னையில் கொரனா பரவல் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருகின்றது .

இந்நிலையில் கொரனாவை அழி்க்க பெங்கலூர் நிறுவனம் தயாரித்துள்ள இயற்கை நுண்ணுயிர் கொல்லி திரவம் டிரோன் மூலம் தெளிக்கப்பட்டது. இந்த இயற்கை நுண்ணுயிர் கொல்லி வீடுகளில் சமயலறையில் இருந்து பெறப்படும்,

காய்கறி கழிவுகளை மீது அரைக்கப்பட்ட ஆரஞ்சு விழுதுகளை பரப்பி 90 நாட்களுக்கு அதைப் பயன்படுத்தி மேலும் இயற்கைப் பொருட்களை பயன்படுத்தி தயாரிக்கப்பட்டதாகும் . எனவே மனித உடலில் இயற்கை நுண்ணுயிர் கொல்லி பட்டாலும் எந்தவொரு பக்கவிளைவும் ஏற்படாது என்று நிபுனர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

முதற்கட்டமாக சென்னை இராஜபுரம் , திருவைக்க நகரில் ஐந்து டிரோன்கள் மூலம் இயற்கை நுண்ணுயிர் கொல்லி தெளிக்கப்படுகிறது.