இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020 முழுவதுமாக இங்கே தரப் பட்டு உள்ளது .படியுங்கள் .

மேஷம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


எதிர் பார்ப்புகள் நிறை வேறும். உ ட ன் பிறந்தவர்கள் உங்கள் நலனில் அ தி க அக்கறை காட்டு வார்கள். நெடு நாட்களாக பார்க்க நினைத்த ஒ ரு வ ர் உங்களை தேடி வருவார். புதிய முடிவு கள் எடுப்பீர்கள். வியாபாரத் தை பெருக்குவீர்கள். உத்தி யோகத்தில் புது பொறுப்பு களை ஏற்பீர்கள். புகழ் கௌரவம் உ ய ரு ம் நாள்.

ரிஷபம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


மற்றவர் களுக்காக சி ல பொறுப்பு களை ஏற்பீர்கள். வீடு வாகனத் தை சீ ர் செய்வீர்கள். உங்கள் பிடி வாதப் போ க் கை கொஞ்சம் மாற்றிக் கொள்வீர்கள்.பு தி ய பொறுப்புகள் தேடி வ ரு ம். வியாபாரத்தில் புது இடத்திற்கு க டை யை மாற்று வீர்கள். உத்தி யோகத்தில் தலைமையின் ஆதரவுக் கிடைக்கும். சாதிக்கும் நாள்.

மிதுனம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


க ட ந் த இரண்டு நாட் களாக இருந்த அலைச்சல் டென் ஷன் குறையும். குடும்பத்தில் நி ம் ம தி உண்டு. பாதியில் நின்ற வேலை கள் முடியும். விலகி சென்றவர்கள் வி ரு ம் பி வருவார்கள். உத்தி யோகத்தில் சக ஊழியர்களின் ஒத் துழைப்பு கிடைக்கும். வியாபாரத்தில் வேலை யாட்களின் ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும். பு தி ய பாதை தெரியும் நாள்.

கடகம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


சந்தி ராஷ்டமம் இருப்பதால் சந்தேகப் படுவதை மு த லி ல் நிறுத்துங்கள். குடும்பத்தில் உள்ள வர்கள் யா ரு ம் தன்னைப் புரிந்து கொள்ள வில்லை என ஆதங்கப் படுவீர்கள். வியாபாரத்தில் இழப்புகள் ஏற் படும். உத்தி யோகத்தில் அதிகாரிகளை பகைத்துக் கொள் ளாதீர்கள். நா வடக்கம் தேவைப் படும் நாள்.

சிம்மம் ராசிபலன்

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


ச வாலான வேலை களையும் சாதாரண மாக முடிப்பீர்கள். ச கோ த ர வகையில் ந ன் மை உண்டு. கல்யாணப் பே ச் சு வார்த்தை சாதகமாக முடியும். விரும்பிய பொருட் களை வா ங் கி மகிழ்வீர்கள். வியா பாரத்தில் பு து வாடிக்கை யாளர்கள் அறிமுக மாவார்கள். உத்தி யோகத்தில் சக ஊழியர்களுக்கு உதவுவீர்கள். திறமை கள் வெளிப் படும் நாள்.

கன்னி ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


கு டும்பத்தில் உள்ள வர்களின் உணர்வு களை பு ரி ந் து கொண்டு அதற் கேற்ப உங்களை மா ற் றி கொள்வீர்கள். அதிகார பதவியில் இருப்பவர்கள் அறிமுகம் ஆவார்கள். உத்தி யோகத்தில் சில புதுமை களை செ ய் து எல்லோரின் கவனத்தையும் ஈர்ப்பீர்கள். அமோக ஆன நாள்.

துலாம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


பு தி ய திட்டங்கள் நிறை வேறும். பிள்ளை களின் உயர் கல்வி உத்தி யோகம் குறித்து யோசிப்பீர்கள். ஆடம் ப ர செலவு களை குறைத்து சேமிக்க தொடங்குவீர்கள். வியாபாரத்தில் ப ழை ய வேலை யாட்களை மாற்று வீர்கள். உத்தி யோகத்தில் எதிர் பார்த்த சலுகைகள் கிடைக்கும். நினைத்தது நிறை வேறும் நாள்.

விருச்சிகம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


அ ர சு காரியங்கள் சாதக மாக முடியும். பிரியம் ஆனவர்களின் சந்திப்பு நி க ழு ம். பழைய கடனைத் தீர்க்க புது வழி யோசிப்பீர்கள். வியா பாரத்தில் அதிரடி சலுகை கள் மூ ல ம் லாபமடைவீர்கள். உத்தி யோகத்தில் சில சூட்சுமங் களை கற்றுக் கொள்வீர்கள். எதிர் பார்ப்புகள் பூர்த்தியாகும் நாள்.

தனுசு ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


சொ த் து பிரச்சினைக்கு ந ல் ல தீர்வு கிடைக்கும். பிரபலங்களின் ந ட் பு கிடைக்கும். தன்னிச் சையாக சில மு க் கி ய முடிவுகள் எடுப்பீர்கள். உடன் பிறந்தவர்கள் பக்க பலமாக இருப்பார்கள். வியாபாரத்தில் ப ழை ய சரக்குகள் விற்கும். உத்தி யோகத்தில் அதிகாரிகளுக்கு சில ஆலோசனைகள் தருவீர்கள். வெற்றிக்கு வித் திடும் நாள்.

மகரம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


க ட ந் த இரண்டு நாட் களாக கணவ ன்-மனைவி க்குள் இ ரு ந் த பிணக்குகள் நீங்கும். நீண்ட நா ள் பிரச்சினை களுக்கு தீர்வு கிடைக்கும்.வெளி வட்டாரத்தில் மதிக்கப்படுவீர்கள். வியாபாரத் தில் தள்ளிப் போன ஒப்பந்தம் கை எழுத்தாகும். மனசாட்சிபடி செயல் படும் நாள்.

கும்பம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


ராசிக் குள் ச ந்திரன் இருப்பதால் செலவு களை குறைக்க முடி யாமல் திணறுவீர் கள். சி ல ர் உங்களை கு றை கூறினாலும் அதை பெரிதாக்க வேண்டாம்.வியா பாரத்தில் வேலை யாட்களால் பிரச்சினை உருவாகும். உத்தி யோகத்தில் டென் ஷன் அதிகரிக்கும். முன் கோபத் தை தவிர்க்க வேண்டிய நாள்.

மீனம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 06/08/2020


திட்ட மிட்ட காரியங் களை அ லை ந் து திரிந்து முடிக்க வேண்டிவரும். உறவினர் ந ண் ப ர்கள் உடன் விரிசல்கள் ஏற்படும். யாரி டமும் உணர்ச்சி வசப்பட்டு பேசாதீர் கள். வியா பாரத்தில் வேலை யாட்களால் பிரச்சினைகள் வ ந் து நீங்கும். தடை களை தாண்டி முன்னேறும் நாள்.