இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020 முழு வதுமாக இங்கே தரப் பட்டு உள்ளது .தொடந்து படியுங்கள் .

மேஷம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


உ ங்களின் அன்பு மிக்க இயல்பால் இ ன் று மகிழ்ச்சியான தருணங்கள் ஏற்படும். சி றி து கூடுதல் பணம் சம்பாதிக்கும் வழி களை நீங்கள் தேடிக் கொண்டிருந்தால் – பாதுகாப் பான நிதி திட்டங் களில் முதலீடு செய்யுங்கள். வீட்டில் ஏ தோ பிரச்சினை எ ழ ப் போகிறது. எனவே எ ன் ன சொல்கிறோம் என்பதில் கவன மாக இருங்கள்.

ரிஷபம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


உ ங்கள் கோபத் தால் சி ன் ன விஷயத்தை பெரியதாக்குவீர்கள் – அ து குடும்பத்தினரை அப் செட் ஆக்கும். கோபத்தைக் கட்டுப் படுத்துபவர்கள் உண்மையிலேயே அதிர்ஷ்ட சாலிகள். கோ ப ம் உங்களை அழிப்பதற்கு மு ன் பு நீங்கள் அதை அழித்துவிடுங்கள். வ ரி ஏய்ப்பு செய்பவர்கள் இன்று பெ ரி ய சிக்கலில் சிக்கலாம்.

மிதுனம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


நீங்கள் நீ ண் ட பயணத்துக்கு திட்ட மிடுவதால், ஆரோக்கியமும், சக்தி யை செல விடாத குணமும் அ தி க பயன்தரும். பிசியான பணி அட்டவணை யிலும் நீங்கள் களை ப்பை எளிதில் சமாளித்து விடுவீர்கள். சி றி ய அளவிலான தொழில் களைச் செய்பவர்கள் இ ன் று அவர்களின் நெருக்க மான எந்த வொரு ஆலோசனையையும் பெற லாம், இ து அவர்களுக்கு நி தி ரீதியாக பயனளிக்கும்.

கடகம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


நீ ங்கள் இ ன் று செய்யும் சில மாறுதல்கள் நிச்சய மாக உங்கள் தோற்றத்தை மேம் படுத்தும். நீண்ட காலம் நிலுவை யாக உள்ள பாக்கிகள் வசூ லாகும். உங்கள் உ த வி தேவைப்படும் நண்பர்களை போ ய் ப் பாருங்கள். அன்புக்குரிய வருடன் இனிப்பு களை பகிர்ந்து கொள்ளும் வாய்ப்புள்ளது.

சிம்மம் ராசிபலன்

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


அ தி க கலோரி உ ண வை தவிர்த் திடுங்கள். ஒழுங்காக உடற் பயிற்சி செய்யுங்கள். எதிர் பாராத பில் கள் உங்கள் நி தி ச் சுமையை அதிகரிக்கும். வீட்டின் எந்த வொரு உறுப்பினரின் நடத்தை காரண மாக, நீங்கள் தொந்தரவு செய்யப் படலாம். நீங்கள் அவர் களிடம் பேச வேண்டும். நீங்கள் எங்காவது உங்கள் காதலனுடன் விழாவுக்கு செ ல் ல போகிறீர்கள் என்றால், கவன மாக ஆடை களை அணியுங்கள்.

கன்னி ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


சக்தி யை மீ ண் டு ம் பெற முழு ஓய்வெடுங்கள். உ ங் க ள் கோபத்தை கட்டுக் குள் வைத்திருங்கள் ம ற் று ம் அலுவலகத்தில் உ ள் ள அனைவரிடமும் எச்சரிக் கையாக நடந்து கொள்ளுங்கள். நீங்கள் இ தை ச் செய்யா விட்டால், உங்கள் வே லை போகக் கூடும் மற்றும் உங்கள் நிதி நிலைமை பாதிக்கபடும். குடும்ப நிகழ்ச்சியில் பு தி ய நண்பர்கள் கிடைப் பார்கள்.

துலாம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


குழந்தை களின் தி ற மை வெளிப் பாடு ஆழ்ந்த மகிழ்ச்சியைத் தரும். விரைவாக ப ண ம் சம்பாதிக்கும் ஆ சை இருக்கும். உங்கள் நடத்தையில் கோளா றாக இருக்காதீர்கள் – குறிப் பாக உங்களின் துணை வருடன் – இல்லா விட்டால் அது வீட்டில் அமைதியைக் கெடுத்து விடும். உங்கள் கா த ல் வாழ்க்கையின் இனிமையான நா ளி து. காதலித்து மகிழுங்கள்.

விருச்சிகம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


நல்ல வற்றை ம ன ம் ஏற்றுக் கொள்ளும். இ ன் று பணம் உங்கள் கையில் தாங்காது, இ ன் று உங்கள் செல்வம் சேமிப் பதில் நீங்கள் மிகவும் கஷ்ட்டங் களை எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும். ச மூ க நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொள்ளும் வாய்ப்பு கள் வரலாம் – அது உங்களை நெருக்க மான தொடர்புகள் மற்றும் ஆதிக்கம் செலுத்தக் கூடியவர் களுடன் இருக்கச் செய்யும்.

தனுசு ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


மத உணர்வுகள் தோ ன் றி, புனித மானவரிடம் இருந்து தெய் வீக அறிவைப் பெற வழி பாட்டு இடத்திற்குச் செல்வீர்கள். இ ன் று உங்கள் வீட்டில் இயந்திர பொருட்கள் பழு தடைவதால் உங்கள் ப ண ம் செ ல வு ஆக கூடும். மற்றவர்களிடம் மதிப்பைப் பெறக் கூ டி ய திறமைக்கு வெ கு மதி கிடைக்கும். கடந்த கால மகிழ்ச்சி யான நினைவுகள் உங்களை ஆக்கிரமித்திருக்கும்.

மகரம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


த க ரா று செய்யும் நடத்தை யை கட்டுப் படுத்துங்கள். அ து உங்கள் உறவு களை நிரந்தர மாக பாதிக்கும். தி ற ந் த மனது மற்றும் பிறரிடம் உள்ள தவ றான கருத்தை கை விடுவதால் இ தை நீங்கள் வெ ற் றி கொள்ளலாம். நா ளி ல் பொழுதைக் கழிக்கும் முறை மற்றும் பொழுது போக்கில் அதிகம் செல விடுதலில் ஜாக்கிரதை யாக இருங்கள்.

கும்பம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


ப ல ன் தரக்கூடிய நாள். நீ டி த் த நோய்கு நீங்கள் நிவாரணம் காணலாம். இ ன் று, நீங்கள் பணம் தொடர்பான எந்த வொரு பிரச்சினையையும் சந்திக்க நேரிடும், இது உங்கள் தந்தையிடம் இருந்தோ அல்லது தந்தையின் ஒருவரிட மிருந்தோ ஆலோசனை பெற லாம். நீங்கள் விரும்பும் எல்லா கவனத்தையும் பெறும் போது – அற்புத மான நாளாக அமையும்.

மீனம் ராசிபலன்:

இன்றைய உங்கள் ராசி பலன்கள்- 13/08/2020


மன அமைதிக் காக சில நன் கொடைகள் மற்றும் தர்ம காரியங்ளில் ஈடு படுங்கள். நீங்கள் ஏதாவது பயணத்தில் செ ல் ல வேண்டி இருந்தால் உங்களுடைய விலைமதிப்பு மிக்க பொருட் களில் கவனம் செலுத்த வேண்டும், அது தி ரு ட் டு போக வாய்ப்பு உள்ளது. முக்கியமாக உங்கள் பணப் பை கவனமாக வைத்து கொள்ளவும்.