வாட்ஸ் அப் காதலனுக்கு வீடியோ காலில் முத்தங்களை பரிசாக கொடுத்து விட்டு தூக்கில் தொங்கிய பெண்.!வீடியோ.

Subscribe our YouTube Channel

சிவகங்கை மாவட்டம் காரைக்குடியை சேர்ந்தவர்கள் சுப்ரமணியன் மற்றும் ராஜேஸ்வரி தம்பதி. இவர்களுக்கு 2 குழந்தைகள் உள்ளனர். இந்நிலையில் கணவருடன் ஏற்பட்ட கருத்து வேறுபாடு காரணமாக ராஜேஸ்வரி பர்மா காணியில் வீடெடுத்து தனியாக வசித்து வந்தார்.இந்நிலையில் இராஜேஸ்வரிக்கும் அதே ஊரைச் சேர்ந்த பிரபுதேவா என்பவருக்கும் வாட்ஸசப் மூலம் காதல் வளரவே திருமணம் செய்யாமல் குடித்தனம் நடத்தி வந்துள்ளனர். ராஜாஸ்வரி தன்னை திருமணம் செய்து கொள்ளுமாறு கேட்கவே தனது செல்போனை OFF செய்து விட்டு காதலன் பிரபுதேவா தலைமறைவாகியுள்ளான்.

இதனால் ஏமாற்றம் அடைந்த ராஜேஸ்வரி வாட்ஸ்சப்(whatsapp)பில் தூக்கிடுவது போல வீடியோ போட்டு விட்டு தற்கொலை செய்து கொண்டார். தற்கொலைக்கு முன் தனது கள்ளகாதலனுக்கு 3 முத்தங்களை பரிசாக கொடுத்து விட்டு உயிரை விட்டுள்ளார் அந்த பெண்.இது தொடர்பில் ராஜேஸ்வரியின் சகோதரன் அளித்த புகாரின் பேரில் காரைக்குடி காவல் நிலையத்தில் வழக்கு பதிவு செய்து தலைமறைவான வாட்ஸ்சப் காதலனை பொலிசார் வலையிட்டு தேடி வருகின்றனர்.