பிக்பாஸ் சீசன்-1 வெற்றியாளர் ஆரவ்-ரஹெய் திருமணம்- பிரபலங்கள் வாழ்த்து

Subscribe our YouTube Channel

பிரபல தனியார் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான பிக்பாஸ் சீசன் 1ன் வெற்றியாளரும் நடிகருமான ஆரவுக்கும் நடிகை ரஹெய்வுக்கும் இன்று இனிதே திருமணம் நடைபெற்றது.ஆரவ் தமிழில் சைத்தான், மார்க்கெட் ராஜா எம்.பி.பி.எஸ் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். இவருக்கும் நடிகை ரஹெய்க்கும் கொரோனா பாதுகாப்பு விதிமுறைகளோடு திருமணம் நடைபெற்றது.இருவருமே பல வருடங்களாகக் காதலித்து வருவதாகவும் குறிப்பிட்டு இருந்தனர்.

இயக்குநர் k.s.ரவிகுமார்,சரண்,விஜய்,ரஞ்சித் ஜெயக்கொடி,வருண், ப்ரதீப் கிருஷ்ணமூர்த்தி மற்றும் ஆரவ்வுடன் ‘பிக்பாஸ்’ நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட பிரபலங்கள் என அனைவரும் நேரில் வந்து மணமக்களுக்கு வாழ்த்துத் தெரிவித்தனர்.

ஏனைய திரையுலகப் பிரபலங்கள் தங்களுடைய சமூக வலைதளம் மூலம் வாழ்த்துத் தெரிவித்து வருகிறார்கள்.கொரோனா அச்சுறுத்தல் முடிந்தவுடன் ஆரவ் ராஹி தம்பதியினரின் திருமண வரவேற்பு நிகழ்ச்சியை நடத்த முடிவு செய்துள்ளனர்.