பிரபல பாடகர் S.P.பாலசுப்பிரமணியம் குணமடைய வேண்டும் – பிரார்த்திக்கும் பிரபலங்கள்.!

Subscribe our YouTube Channel

பிரபல பின்னணி பாடகர் S.P.பாலசுப்பிரமணியம் அவர்கள் கடந்த ஓகஸ்ட் மாதம் 5ம் திகதி கொரோனா நோய்த் தொற்றின் காரணமாக சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவ மனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.சிகிச்சை அளித்தும் SPB யின் உடல் நிலை ஓகஸ்ட் 14ம் திகதி மோசம் அடைந்தது.அதற்கு பின் வென்டிலேட்டர் மற்றும் எக்மோ கருவிகள் மூலம் எஸ்பிபிக்குத் தீவிர சிகிச்சை அளிக்கப்பட்டு வந்தது.சில நாட்களில் கொரோனாவில் இருந்து குணமடைந்தார். அவரின் உடல்நிலையில் நல்ல முன்னேற்றம் இருப்பதாக கூறப்பட்டது.

இந்நிலையில் நேற்று பாடகர் எஸ்.பி. பாலசுப்பிரமணியம் உடல்நிலையில் திடீர் பின்னடைவு ஏற்பட்டுள்ளது என்றும் அவர் மிகவும் கவலைக்கிடமாக இருப்பதாகவும் மருத்துவமனை இன்று அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளது.இந்நிலையில் உடல்நிலை மிகவும் கவலைக்கிடமாக உள்ள SP பாலசுப்ரமணியம் விரைவில் குணமடைய வேண்டும் என பாலிவுட் நடிகர் சல்மான் கான் தனது Twitter பதிவில் பகிர்ந்துள்ளார்.

சல்மான்கான் பதிவிட்டிருப்பதாவது பாலசுப்ரமணியம் அவர்கள் அனைத்து வலிமையும், நம்பிக்கையுடனும் பூரண உடல்நலம் பெற வேண்டும் என எனது இதய பூர்வமான வாழ்த்துக்களை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்.மேலும், எனக்காக நீங்கள் பாடிய அனைத்து பாடல்களுக்கும் நன்றி.. லவ் யூ சார்…’ பிரபல என பதிவிட்டுள்ளார்.