கடந்த ஜூன் மாதமே தனது சிலையையும் செய்யுமாறு சிற்பியிடம் பணித்த S.P பாலசுப்பிரமணியம்.!

Subscribe our YouTube Channel

பிரபல பின்னணி பாடகர் S.P.பாலசுப்பிரமணியம் உடல் நலக்குறைவு காரணமாக உயிரிழந்தார்.அவரது பூதவுடல் 72 குண்டுகள் முழங்க முழு அரசு மரியாதையுடன் அவரது பண்ணை வீட்டில் நல்லடக்கம் செய்யப்பட்டது.இந்நிலையில் அவரது சொந்த ஊரான அந்திரமாநிலம் நெல்லூரில் இருந்த அவரது பூர்விக வீட்டை கடந்த பெப்ரவரி மாதம் காஞ்சி சங்கரமடத்துக்கு வேத பாடசாலை தொடங்க தானமாக கொடுத்தார்.அங்கு தனது தாய் சகுந்தலாம்மா தந்தை எஸ்.பி.சம்பமூர்த்தி ஆகியோரது சிலையை நிறுவ எண்ணியிருந்தார்.

அதன் ஆரம்பமாக ஆந்திராவை சேர்ந்த சிற்பி ராஜ்குமார் என்பவரிடம் ஆர்டர் கொடுத்திருந்தார்.அதன் பணிகள் தொடர்ந்து நடந்து வந்த நிலையில், தன்னுடைய சிலையையும் வடிவமைத்து தருமாறு கடந்த ஜூன் மாதம் சிற்பி ராஜ்குமாரிடம் SPB கூறியுள்ளார்.கொரோனா ஊரடங்கு காரணமாக, நேரில் சென்று சிலை செய்வதற்கு தேவையான போட்டோஷூட் நடத்த இயலாது என்பதால் அதற்கான புகைப்படங்களையும் அனுப்பி வைத்துள்ளார்.

தற்போது சிலை செய்து முடிக்கப்பட்டு இறுதிகட்ட பணிகளை சிற்பி செய்து வரும் நிலையில் SPB யின் உயிர் பிரிந்துள்ளது.அவரது இறுதி நிமிடங்களை அவர் முன்னதாகவே உணர்ந்தாரோ என அவருடன் அன்பு கொண்டவர்கள் குறி வருகின்றனர்.