புது வீட்டு ஆசை…6 குழந்தைகளையும் வீட்டோடு எரித்து கொன்ற தாய்…நீதிமன்றம் விடுவித்ததால் வலுக்கும் எதிர்ப்பு….!

Subscribe our YouTube Channel

பிரிட்டனை சேர்ந்தவர் மைரேட் பில்போட்.39 வயதாகும் இவர் தனது 6 குழந்தைகளை கொன்ற வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டு சிறையில் அடைக்கப்பட்டு இருந்தார்.சொந்த வீட்டுக்கு நெருப்பு வைத்து சேதப்படுத்தினால் அரசாங்கம் புதிய வீடு கட்டித்தரும் என்ற எண்ணத்தில் வீட்டுக்கு பெட்ரோல் ஊற்றி கொளுத்தியுள்ளார்.அந்த நேரத்தில் அவரது குழந்தைகள் 6 பெரும் வீட்டினுள் இருந்துள்ளனர்.பெட்ரோல் ஊற்றியதால் தீ மளமளவென வேகமாக பரவியது.அந்நேரத்தில் வீட்டுக்குள் சிக்கிய குழந்தைகள் 6 பெரும் உடல் கருகி பரிதாபமாக உயிரிழந்தனர்.எதிர்பாராத விதமாக வேகமாக பரவிய பரவியதால் குழந்தைகளை காப்பாற்ற முடியாமல் போயுள்ளது.

இதையடுத்து அவருக்கு 17 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதிக்கப்பட்டது. இச்சம்பவம் நடந்து ஓர் ஆண்டுக்குப் பின்னர் 2013ல் சிறையில் அடைக்கப்பட்டார்.இந்நிலையில் பில்போட் வெறும் 6 ஆண்டுகளே தண்டனை அனுபவித்த நிலையில் விடுவிக்கப்பட்டுள்ளார்.நீண்டகாலம் தண்டனை அனுபவிப்பர் என எதிர்பார்க்கப்பட்ட நிலையில் அவர் விடுவிக்கப்பட்டது பலரையும் கோபமடைய செய்துள்ளது.

இது குறித்து கூறிய பில்கெட்டின் தாயார் அவளுக்கு கிடைத்த தண்டனை கிட்டத்தட்ட போதுமானதாக இல்லை .அவர் அந்த கொடூரத்தை செய்த பின் நாங்கள் அவளை ஏற்றுக் கொள்வதாக இல்லை எனக் கோபமாக கூறியுள்ளார். இதையடுத்து பில்போட் விடுதலை செய்யப்பட்டாலும் அவர் இனிமேல் குழந்தைகள் 6 பேரும் கொல்லப்பட்ட பகுதிக்கு செல்ல நீதிமன்றம் தடை விதித்துள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.