வாட்ஸ் அப் அறிமுகப்படுத்திய புதிய அப்டேட்-7 நாட்களில் குறுந்தகவல்கள் அழிந்து விடுமாம்.!

Subscribe our YouTube Channel

அதிக பயனாளர்களை கொண்ட செயலியாக வாட்ஸ் அப் விளங்குகிறது. அந்நிறுவனம் பயனாளர்களை ஈர்ப்பதற்காக புதிய அப்டேட்களை குறிப்பிட்ட கால இடைவெளியில் வழங்கி வருகிறது.அந்த வகையில் தற்போது புதிய அப்டேட்டை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது வாட்ஸ் அப் நிறுவனம்.அதில் குறுஞ்செய்திகள் 7 நாட்களுக்குள் தானாக அழிந்து விடும் வசதியை விரைவில் அறிமுகம் செய்யவுள்ளது.அத்துடன் forword செய்யப்படும் குறுஞ்செய்திகளை மறைக்க முடியாது.இந்த புதிய அப்டேட் தேவையில்லை எனில் அதனை பயன்படுத்தாமல் இருக்கலாம்.

எத்தனை நாட்களுக்கும் குறுஞ்செய்திகள் அளிக்கப்பட வேண்டும் என்பதை மாற்ற முடியாது.ஒருவேளை குறிப்பிட்ட அப்டேட் on இல் இருந்து அதனை 7 நாட்களாக பார்க்கன்விளை எனில் தானாக அழிந்து விடும்.ஆனால் அந்த குறுந்தகவளின் முன்னோட்டம் Notification- ல் வரும்.அதேபோல் இந்த ஆப்ஷனை நீங்கள் தேர்வு செய்துவிட்டால் மறையும் குறுந்தகவல்களை Backup எடுக்கும் வசதி இருக்காது.

நீங்கள் யாருடைய Chat-ல் குறுந்தகவல்கள் மறைய வேண்டும் என நினைக்கிறீர்களோ அவர்கள் பெயரை Open செய்து அதில் உள்ள Disappearing Messages ஆப்ஷனை கிளிக் செய்தால் Continue என்ற வார்த்தை வரும்.அதனை கிளிக் செய்து, on/off ஆப்ஷனில் உங்களுக்கு தேவையானவற்றை தேர்வு செய்து கொள்ளலாம்.