மனைவி மீது சந்தேகம்….மனைவியின் பிறப்புறுப்பை அலுமினிய வயரால் தைத்த கொடூர கணவன்…! வீடியோ

Subscribe our YouTube Channel

உத்திர பிரதேச மாநிலம் ராம்பூர் மாவட்டத்தில் மனைவியின் நடத்தையில் சந்தேகம் கொண்ட கணவர் ஒருவர் மனைவியை கொடூரமாக தாக்கி அவரின் பிறப்புறுப்பை அலுமினிய வயல் தைத்து விட்டு தப்பியோடி விட்டார்.வலியால் துடித்த மனைவி தனது தாயாருக்கு செல்போன் மூலம் தகவல் கொடுத்துள்ளார்.அதனை கேட்டு அதிர்ச்சியடைந்த தாய் அம்புலன்சுக்கு தகவல் கொடுத்ததுடன் காவல்துறையினருக்கும் தகவல் கொடுத்துள்ளார்.

முதற்கட்டமாக உள்ளூர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட பாதிக்கப்பட்ட பெண் மேலதிக சிகிச்சைக்காக கூடுதல் வசதியுடைய மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.இது குறித்த காணொளி தற்போது வெளியாகியுள்ளது.குற்றவாளியான கணவரை கைது செய்த காவல்துறையினர் பதிவு செய்த காணொளியை வெளியிட்டுள்ளனர்.

அதில் என் மனைவி கிராமத்தில் பிற ஆண்களுடன் முறையற்ற தொடர்பில் இருந்தார்.இது குறித்து கேள்வியெழுப்பிய நான் கண்டித்து வந்தேன்.அவருக்கு தேவயானவற்றையும் செய்து வந்தேன்.ஆனாலும் அவர் கேட்பதாக இல்லை.இதனால் கோபமடைந்த நான் அவரது பிறப்புறுப்பை தைத்து விட்டேன் எனக்கூறியுள்ளார்.